Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Bộ sạc ắc quy công suất lớn FOXSUR 25A 12V 24V sạc ô tô tàu thuyền xe điện Booster Mode
Model: FBT-250
1,059,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
Bộ sạc ắc quy công suất lớn FOXSUR 25A 12V 24V sạc ô tô tàu thuyền xe điện Booster Mode
* Bộ sạc ắc quy thông minh, điều khiển bằng vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc hoàn toàn tự động với 8 giai đoạn sạc.
* Tính năng sạc tự động sẽ bảo vệ pin của bạn khỏi bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với pin vô thời hạn.
* Bộ sạc 8 giai đoạn phù hợp với hầu hết các loại ắc quy bao gồm Pin LiFePO4, Canxi, EFB, Ắc quy nước, Axit chì, Gel AGM,... Chúng cũng có thể giúp khôi phục pin đã cạn kiệt và sunfat hóa.
* Công nghệ mới với Booster Mode: đây là chế độ sạc khởi động xe, sau khi chế độ này được kích hoạt 200s, bộ sạc hiển thị "ON" bạn có thể khởi động xe.
* Ngoài chế độ sạc tự động bạn cũng có thể điều chỉnh dòng sạc và thay đổi các chế độ sạc theo ý muốn.
Thông số kỹ thuật
- Công nghệ chuyển đổi chế độ: Có
- Bảo vệ phân cực: Có
- Bảo vệ ngắn mạch đầu ra: Có
- Bảo vệ liên kết không dùng pin: Có
- Bảo vệ quá áp: Có
- Bảo vệ quá nhiệt: Có
- Quạt làm mát: có
- Điện áp đầu vào: 100-240V AC, 50-60Hz
- Công suất định mức: 12V 25A, 24V 15A
- Điện áp khởi động tối thiểu: 5.0V
- Phạm vi pin, ắc quy: 6-400Ah
- Bảo vệ nhiệt: 65'C+/- 5'C
- Hiệu suất: >85%.
- Tiêu chuẩn tuân thủ: CE, UKCA, FCC
* Bộ sạc ắc quy thông minh, điều khiển bằng vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc hoàn toàn tự động với 8 giai đoạn sạc.
* Tính năng sạc tự động sẽ bảo vệ pin của bạn khỏi bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với pin vô thời hạn.
* Bộ sạc 8 giai đoạn phù hợp với hầu hết các loại ắc quy bao gồm Pin LiFePO4, Canxi, EFB, Ắc quy nước, Axit chì, Gel AGM,... Chúng cũng có thể giúp khôi phục pin đã cạn kiệt và sunfat hóa.
* Công nghệ mới với Booster Mode: đây là chế độ sạc khởi động xe, sau khi chế độ này được kích hoạt 200s, bộ sạc hiển thị "ON" bạn có thể khởi động xe.
* Ngoài chế độ sạc tự động bạn cũng có thể điều chỉnh dòng sạc và thay đổi các chế độ sạc theo ý muốn.
Thông số kỹ thuật
- Công nghệ chuyển đổi chế độ: Có
- Bảo vệ phân cực: Có
- Bảo vệ ngắn mạch đầu ra: Có
- Bảo vệ liên kết không dùng pin: Có
- Bảo vệ quá áp: Có
- Bảo vệ quá nhiệt: Có
- Quạt làm mát: có
- Điện áp đầu vào: 100-240V AC, 50-60Hz
- Công suất định mức: 12V 25A, 24V 15A
- Điện áp khởi động tối thiểu: 5.0V
- Phạm vi pin, ắc quy: 6-400Ah
- Bảo vệ nhiệt: 65'C+/- 5'C
- Hiệu suất: >85%.
- Tiêu chuẩn tuân thủ: CE, UKCA, FCC
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 12V/24V (Auto) |
| Dòng sạc tối đa | 12V 25A, 24V 15A |
| Công suất tối đa | |
| Dung lượng bình | 6-400Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 192×216×125mm |
| Trọng lượng | 1500g |
| Tiêu chuẩn | CE, UKCA, FCC |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng