Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Bộ sạc ắc quy thông minh Foxsur 10F 12V 10A 24V 5A 6AH - 200AH khử sunfat và tự động ngắt
Model: BC122410F
265,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
Bộ sạc ắc quy thông minh Foxsur 10F 12V 10A 24V 5A 6AH - 200AH khử sunfat và tự động ngắt
* Bộ sạc ắc quy thông minh sử dụng vi xử lý quản lý dòng sạc (CPU).
* Phù hợp với hầu hết các loại ắc quy bao gồm ắc quy Canxi, Gel AGM, nước, Axit chì, LiFePO4, v.v..
* Khôi phục ắc quy đã cạn kiệt và bị sunfat hóa.
* Sạc tự động bảo vệ ắc quy của bạn khỏi bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với pin vô thời hạn.
* Chức năng cung cấp nguồn 12V DC: Bộ sạc không chỉ có chức năng sạc ắc quy mà còn có thể được sử dụng như một nguồn điện 12V 10A. Điều này rất hữu ích khi bạn cần cung cấp điện cho các thiết bị điện sử dụng nguồn 12V hoặc khi bạn muốn kích hoạt, sạc bình ắc quy cạn kiệt quá mức.
* Màn hình LCD hiển thị rõ ràng các thông số sạc như điện áp, dòng điện, giúp bạn dễ dàng theo dõi quá trình sạc.
* Sản phẩm tích hợp nhiều tính năng bảo vệ như bảo vệ quá tải, quá áp, ngắn mạch, chống ngược cực, đảm bảo an toàn cho bạn và ắc quy trong quá trình sử dụng.
* Bộ sạc ắc quy thông minh sử dụng vi xử lý quản lý dòng sạc (CPU).
* Phù hợp với hầu hết các loại ắc quy bao gồm ắc quy Canxi, Gel AGM, nước, Axit chì, LiFePO4, v.v..
* Khôi phục ắc quy đã cạn kiệt và bị sunfat hóa.
* Sạc tự động bảo vệ ắc quy của bạn khỏi bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với pin vô thời hạn.
* Chức năng cung cấp nguồn 12V DC: Bộ sạc không chỉ có chức năng sạc ắc quy mà còn có thể được sử dụng như một nguồn điện 12V 10A. Điều này rất hữu ích khi bạn cần cung cấp điện cho các thiết bị điện sử dụng nguồn 12V hoặc khi bạn muốn kích hoạt, sạc bình ắc quy cạn kiệt quá mức.
* Màn hình LCD hiển thị rõ ràng các thông số sạc như điện áp, dòng điện, giúp bạn dễ dàng theo dõi quá trình sạc.
* Sản phẩm tích hợp nhiều tính năng bảo vệ như bảo vệ quá tải, quá áp, ngắn mạch, chống ngược cực, đảm bảo an toàn cho bạn và ắc quy trong quá trình sử dụng.
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 12V/24V (Auto) |
| Dòng sạc tối đa | 12V 10A | 24V 5A |
| Công suất tối đa | |
| Dung lượng bình | 6Ah-200Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 192 × 96 × 72mm |
| Trọng lượng | 620g |
| Tiêu chuẩn |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng