Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Bộ sạc ắc quy thông minh FOXSUR 12V 6A FBC1206D 4AH - 120AH khử sunfat và tự động ngắt
Model: FBC1206D
195,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
Bộ sạc ắc quy thông minh FOXSUR 12V 6A FBC1206D 4AH - 120AH khử sunfat và tự động ngắt
* Điều khiển vi xử lý (CPU).
* Màn hình hiển thị LCD: hiển thị điện áp, dòng sạc, nhiệt độ, báo lỗi nếu có.
* Bộ sạc tự động bảo vệ ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với ắc quy vô thời hạn.
* Nó phù hợp với các loại ắc quy: Hầu hết các loại ắc quy axit chì bao gồm Canxi, Gel AGM, Nước, Axit chì, v.v.
* Bộ sạc cũng có thể giúp khôi phục pin đã cạn và bị sunfat hóa.
* Điều khiển vi xử lý (CPU).
* Màn hình hiển thị LCD: hiển thị điện áp, dòng sạc, nhiệt độ, báo lỗi nếu có.
* Bộ sạc tự động bảo vệ ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với ắc quy vô thời hạn.
* Nó phù hợp với các loại ắc quy: Hầu hết các loại ắc quy axit chì bao gồm Canxi, Gel AGM, Nước, Axit chì, v.v.
* Bộ sạc cũng có thể giúp khôi phục pin đã cạn và bị sunfat hóa.
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 12V (Định Danh) |
| Dòng sạc tối đa | 12V 6A |
| Công suất tối đa | |
| Dung lượng bình | 4Ah-120Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 160 × 90 × 66mm |
| Trọng lượng | 440g |
| Tiêu chuẩn |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng