Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Bộ sạc Foxsur sạc pin Lithium ion 18650, LiFePO4 pin sắt 32650, ắc quy axít chì 12V(6A) 24V(3A) 6Ah - 120AH
Model: Foxsur-6A
329,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
Bộ sạc Foxsur sạc pin Lithium ion 18650, LiFePO4 pin sắt 32650, ắc quy axít chì 12V(6A) 24V(3A) 6Ah - 120AH
* Bộ sạc pin, ắc quy foxsur sử dụng vi sử lý (CPU) thông minh.
* Sạc tự động hoàn toàn với 7 giai đoạn giúp tăng tuổi thọ của pin và ắc quy.
* Tự động sạc bảo vệ pin không bị sạc quá mức, vì vậy bạn có thể kết nối với bộ sạc liên tục 24/7.
* Phù hợp với hầu hết các loại pin và ắc quy bao gồm pin Canxi, Gel, AGM, Ướt, Lithium, Axit chì, LiFePo4.
* Chức năng khử Sunfat giúp khôi phục pin, ắc quy đã cạn và bị sunfat hóa.
Thông tin sản phẩm.
- Thương hiệu: Foxsur.
- Sử dụng công nghệ chuyển mạch (nguồn xung): Có
- Bảo vệ phân cực: Có
- Bảo vệ ngắn mạch: Có
- Bảo vệ liên kết không pin: Có
- Bảo vệ quá áp: Có
- Bảo vệ quá nhiệt: Có
- Chế độ làm mát: quạt làm mát
- Điện áp đầu vào: 100-240V AC, 50-60Hz
- Đầu ra định mức: 12V(6A), 24V (3A)
- Điện áp khởi động tối thiểu: 8.0V
- Dải pin: 6Ah - 120Ah
- Bảo vệ nhiệt: 65°C (±5°C)
- Hiệu suất: >85%.
- Tiêu chuẩn tuân thủ: CB, CE, IEC60335, EN61000, EN55014
- Kích thước (L × W × H): 160 × 100 × 62mm
- Trọng lượng: 470g
* Bộ sạc pin, ắc quy foxsur sử dụng vi sử lý (CPU) thông minh.
* Sạc tự động hoàn toàn với 7 giai đoạn giúp tăng tuổi thọ của pin và ắc quy.
* Tự động sạc bảo vệ pin không bị sạc quá mức, vì vậy bạn có thể kết nối với bộ sạc liên tục 24/7.
* Phù hợp với hầu hết các loại pin và ắc quy bao gồm pin Canxi, Gel, AGM, Ướt, Lithium, Axit chì, LiFePo4.
* Chức năng khử Sunfat giúp khôi phục pin, ắc quy đã cạn và bị sunfat hóa.
Thông tin sản phẩm.
- Thương hiệu: Foxsur.
- Sử dụng công nghệ chuyển mạch (nguồn xung): Có
- Bảo vệ phân cực: Có
- Bảo vệ ngắn mạch: Có
- Bảo vệ liên kết không pin: Có
- Bảo vệ quá áp: Có
- Bảo vệ quá nhiệt: Có
- Chế độ làm mát: quạt làm mát
- Điện áp đầu vào: 100-240V AC, 50-60Hz
- Đầu ra định mức: 12V(6A), 24V (3A)
- Điện áp khởi động tối thiểu: 8.0V
- Dải pin: 6Ah - 120Ah
- Bảo vệ nhiệt: 65°C (±5°C)
- Hiệu suất: >85%.
- Tiêu chuẩn tuân thủ: CB, CE, IEC60335, EN61000, EN55014
- Kích thước (L × W × H): 160 × 100 × 62mm
- Trọng lượng: 470g
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 12V/24V (Auto) |
| Dòng sạc tối đa | 12V(6A), 24V (3A) |
| Công suất tối đa | |
| Dung lượng bình | 6Ah - 120Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 160 × 100 × 62mm |
| Trọng lượng | 470g |
| Tiêu chuẩn |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng