Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Sạc bình ắc quy 12V 24V 6Ah - 300Ah FOXSUR 20A sạc bình ô tô xe máy xe tải pin sắt LiFePO4 tự ngắt
Model: Foxsur_20A
775,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
Sạc bình ắc quy 12V 24V 6Ah - 300Ah FOXSUR 20A sạc bình ô tô xe máy xe tải pin sắt LiFePO4 tự ngắt
* Bộ sạc ắc quy thông minh sử dụng điều khiển vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc pin, ắc quy hoàn toàn tự động với 7 giai đoạn sạc.
* Tự động sạc bảo vệ pin, ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể kết nối bộ sạc với pin, ắc quy vô thời hạn.
* Bộ sạc 7 cấp phù hợp với hầu hết các loại pin, ắc quy bao gồm pin Canxi, Gel AGM, LiFePo4, ắc quy axit chì.
* Bộ sạc ắc quy thông minh sử dụng điều khiển vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc pin, ắc quy hoàn toàn tự động với 7 giai đoạn sạc.
* Tự động sạc bảo vệ pin, ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể kết nối bộ sạc với pin, ắc quy vô thời hạn.
* Bộ sạc 7 cấp phù hợp với hầu hết các loại pin, ắc quy bao gồm pin Canxi, Gel AGM, LiFePo4, ắc quy axit chì.
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 12V/24V (Auto) |
| Dòng sạc tối đa | 12V 20A, 24V 10A |
| Công suất tối đa | |
| Dung lượng bình | 6-300Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 192×102×165mm |
| Trọng lượng | 1240g |
| Tiêu chuẩn | CE, UKCA, FCC |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng