Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Sạc bình ắc quy 12V 7A 4Ah - 140Ah tự ngắt khử sunfat chống ngược cực
Model: FBC1207E
198,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
* Bộ sạc ắc quy thông minh sử dụng vi xử lý quản lý dòng sạc (CPU).
* Phù hợp với hầu hết các loại ắc quy bao gồm ắc quy Canxi, Gel AGM, nước, Axit chì, LiFePO4, v.v..
* Khôi phục ắc quy đã cạn kiệt và bị sunfat hóa.
* Sạc tự động bảo vệ ắc quy của bạn khỏi bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với pin vô thời hạn.
* Phù hợp với hầu hết các loại ắc quy bao gồm ắc quy Canxi, Gel AGM, nước, Axit chì, LiFePO4, v.v..
* Khôi phục ắc quy đã cạn kiệt và bị sunfat hóa.
* Sạc tự động bảo vệ ắc quy của bạn khỏi bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể để bộ sạc kết nối với pin vô thời hạn.
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 12V (Định Danh) |
| Dòng sạc tối đa | 7A |
| Công suất tối đa | 90W |
| Dung lượng bình | 4Ah - 140Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 158*85*63mm |
| Trọng lượng | 440g |
| Tiêu chuẩn | CE / FCC/ RoHS |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng