Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Sạc bình ắc quy 6V 12V 4Ah - 40Ah FOXSUR 2A tự ngắt khi đầy phục hồi ắc quy khử sunfat chống ngược cực
Model: Foxsur 2A
175,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
Sạc bình ắc quy 6V 12V 4Ah - 40Ah FOXSUR 2A tự ngắt khi đầy phục hồi ắc quy khử sunfat chống ngược cực
* Bộ sạc thông minh sử dụng điều khiển bộ vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc hoàn toàn tự động với 3 giai đoạn sạc.
* Tự động sạc bảo vệ ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể kết nối bộ sạc với ắc quy vô thời hạn.
* Chúng cũng có thể giúp khôi phục ắc quy đã cạn kiệt và bị sunfat hóa.
* Phù hợp cho hầu hết các loại ắc quy axit chì bao gồm Canxi, GEL và AGM, Ắc quy nước, EFB, v.v. 3503
- Điện áp đầu vào: 100-240V AC, 50-60Hz
* Bộ sạc thông minh sử dụng điều khiển bộ vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc hoàn toàn tự động với 3 giai đoạn sạc.
* Tự động sạc bảo vệ ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể kết nối bộ sạc với ắc quy vô thời hạn.
* Chúng cũng có thể giúp khôi phục ắc quy đã cạn kiệt và bị sunfat hóa.
* Phù hợp cho hầu hết các loại ắc quy axit chì bao gồm Canxi, GEL và AGM, Ắc quy nước, EFB, v.v. 3503
- Điện áp đầu vào: 100-240V AC, 50-60Hz
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 6V/12V (Auto) |
| Dòng sạc tối đa | 6V 2A/12V 2A |
| Công suất tối đa | |
| Dung lượng bình | 4Ah-40Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 130 × 75 × 50mm |
| Trọng lượng | 280g |
| Tiêu chuẩn |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng