Cần báo giá sỉ?
Liên hệ ngay Zalo / Hotline 0985 996 573
Sạc bình ắc quy Foxsur 12V 2A 4AH - 30AH 2E tự ngắt khi đầy
Model: FBC1202E
129,000 ₫
✅ Hàng chính hãng – Xuất hóa đơn VAT
Sản phẩm sạc Foxsur được nhập khẩu chính ngạch,
có giấy ủy quyền phân phối từ hãng.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
Cam kết 100% chính hãng và hỗ trợ xuất hóa đơn VAT cho cá nhân & doanh nghiệp.
💬
Thông tin chi tiết
Sạc bình ắc quy Foxsur 12V 2A 4AH - 30AH FBC1202E tự ngắt khi đầy
* Bộ sạc thông minh sử dụng điều khiển bộ vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc hoàn toàn tự động với 3 giai đoạn sạc.
* Tự động sạc bảo vệ ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể kết nối bộ sạc với ắc quy vô thời hạn.
* Phù hợp cho hầu hết các loại ắc quy axit chì bao gồm Canxi, GEL và AGM, Ắc quy nước, EFB, v.v.
Thông số kỹ thuật
- Model: FBC1202E
- Điện áp đầu vào: 100-240VAC 50/60Hz 30W
- Điện áp sạc: Ắc quy 12V 14,8V (Dung sai cho phép đo +/- 0,3V)
- Dòng sạc tối đa: 2A
- Bảo vệ ngược cực: Có
- Bảo vệ ngắn mạch đầu ra: Có
- Bảo vệ liên kết không pin: Có
- Bảo vệ quá áp: Có
- Bảo vệ quá tải: Có
- Bảo vệ quá nhiệt: Có
- Làm mát: Làm mát tự nhiên
- Quá trình sạc: CC, CV, thả nổi
- Loại bình ắc quy: 12V AGM, GEL, Nước, Canxi, VRLA, ắc quy axit chì
- Dung lượng bình phù hợp: 4Ah - 30Ah
- Nhiệt độ vận hành: -20°C đến +45°C
- Kích thước: 135*70*50mm
- Trọng lượng: 275g
* Bộ sạc thông minh sử dụng điều khiển bộ vi xử lý (CPU).
* Đây là bộ sạc hoàn toàn tự động với 3 giai đoạn sạc.
* Tự động sạc bảo vệ ắc quy của bạn không bị sạc quá mức. Vì vậy, bạn có thể kết nối bộ sạc với ắc quy vô thời hạn.
* Phù hợp cho hầu hết các loại ắc quy axit chì bao gồm Canxi, GEL và AGM, Ắc quy nước, EFB, v.v.
Thông số kỹ thuật
- Model: FBC1202E
- Điện áp đầu vào: 100-240VAC 50/60Hz 30W
- Điện áp sạc: Ắc quy 12V 14,8V (Dung sai cho phép đo +/- 0,3V)
- Dòng sạc tối đa: 2A
- Bảo vệ ngược cực: Có
- Bảo vệ ngắn mạch đầu ra: Có
- Bảo vệ liên kết không pin: Có
- Bảo vệ quá áp: Có
- Bảo vệ quá tải: Có
- Bảo vệ quá nhiệt: Có
- Làm mát: Làm mát tự nhiên
- Quá trình sạc: CC, CV, thả nổi
- Loại bình ắc quy: 12V AGM, GEL, Nước, Canxi, VRLA, ắc quy axit chì
- Dung lượng bình phù hợp: 4Ah - 30Ah
- Nhiệt độ vận hành: -20°C đến +45°C
- Kích thước: 135*70*50mm
- Trọng lượng: 275g
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào | AC 100 - 240V 50/60Hz |
|---|---|
| Điện áp bình | 12V (Định Danh) |
| Dòng sạc tối đa | 2A |
| Công suất tối đa | |
| Dung lượng bình | 4Ah - 30Ah |
| Làm mát | Quạt tản nhiệt |
| Bảo vệ quá nhiệt | Có |
| Bảo vệ quá áp | Có |
| Chống ngược cực | Có |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Kích thước | 35*70*50mm |
| Trọng lượng | 275g |
| Tiêu chuẩn |
Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng